The Businessman
JF-Expert Member
- Jan 9, 2014
- 7,396
- 9,264
mmh, mbona unamuombea mabaya mwenzio !?!Siku akiugua TB mahipsi yote hayo yanapotea
Simwombei mabaya,wanaugua sana TB hawa.mmh, mbona unamuombea mabaya mwenzio !?!
huyo wa tano unaweza kumuonga hata uwanja wa taifa
mtoto mzuri mashallah
shikamoo kikwete baba
Khaah, Mtu mwenye afya nzuri utauguwa TB ovyo-ovyo labda unywaji mbaya au gongo/moshi !!? thr must be reasons!!Simwombei mabaya,wanaugua sana TB hawa.
huyo wa tano unaweza kumuonga hata uwanja wa taifa
mtoto mzuri mashallah
shikamoo kikwete baba
Simwombei mabaya,wanaugua sana TB hawa.
Naona wana attraction Force ya TB,hii karne ya 21 TB bado inaua,vijana chezeni salamaKwwnini hawa wanaugua TB?
Naona wana attraction Force ya TB,hii karne ya 21 TB bado inaua,vijana chezeni salama
mimi nacheza salama,nawakumbusha na nyie.TB is realIna maana ww haupo kwny kundi la vijana???
Siku akiugua TB mahipsi yote hayo yanapotea
mimi nacheza salama,nawakumbusha na nyie.TB is real
Nimeshachanganyikiwa:target:
umefikiria nini mpaka ukasema hivyo? dah!
Naona wana attraction Force ya TB,hii karne ya 21 TB bado inaua,vijana chezeni salama