Ni King'amuzi kipi ambacho sio "Katope"?

nipeukweli

JF-Expert Member
Jul 16, 2012
655
500
Wasalaam wanajamvi.

Katika ving'amuzi ambavyo nimepata uzoefu navyo, vingi niliishia kuthibitisha kuwa ni "katope" mara hali ya hewa ibadilikapo hata kidogo tu.
Unakuta unatazama kitu cha maana, mara nyingine kipindi flani mubashara ila ukianza upepo flani tu au mvua kidogo tu tayaaaariiii ni kuganda ganda mascratch mashida tuuu...

Nimeshakuwa na Star times, Easy TV, Azam na DSTV. Hiyo Azam ndio katoooooope kabisa.... Mgaaaaaando. DSTV inajitahidi ila na yenyewe nimeshuhudia migando wakati wa mvua.
Ushauri jamani, kuna king'amuzi kisichopata hizi shida nikanunue?
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,287
2,000
Duh...!!
Ulikuwa unabadirisha hivyo vitu enzi za JK au awamu hii mpya?

Wasalaam wanajamvi.

Katika ving'amuzi ambavyo nimepata uzoefu navyo, vingi niliishia kuthibitisha kuwa ni "katope" mara hali ya hewa ibadilikapo hata kidogo tu.
Unakuta unatazama kitu cha maana, mara nyingine kipindi flani mubashara ila ukianza upepo flani tu au mvua kidogo tu tayaaaariiii ni kuganda ganda mascratch mashida tuuu...

Nimeshakuwa na Star times, Easy TV, Azam na DSTV. Hiyo Azam ndio katoooooope kabisa.... Mgaaaaaando. DSTV inajitahidi ila na yenyewe nimeshuhudia migando wakati wa mvua.
Ushauri jamani, kuna king'amuzi kisichopata hizi shida nikanunue?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom