Hii mada ina lengo la kujutia kile ambacho nilikusudia kukifanya mkuu.Mbona unakipromote kwaiyo ww unaweza toa mqundu wako uingiziwe machine?
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ni jinsia gani?Ok,my salute.
Sent from my TA-1024 using Tapatalk
Ipo siku na wewe utatamani kuliwa siku zinakujaTigo wenzako tunakula kwa michepuko mke ikifika topic ya TIGO unaungana nae kushangaa na kukemea ulaji wa TIGO.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].Kuna ukweli kwenye mchango wako.Tigo wenzako tunakula kwa michepuko mke ikifika topic ya TIGO unaungana nae kushangaa na kukemea ulaji wa TIGO.
Sent using Jamii Forums mobile app
Si ungeenda kumwambia ata mama yako mkajutia wote Bora hata ungekuwa bakskeli tu idiot kabisaHii mada ina lengo la kujutia kile ambacho nilikusudia kukifanya mkuu.
Sent from my TA-1024 using Tapatalk
Niwie radhi mkuuWajinga Sana unakuta wengne tunakura ukifungua JF unakuta nyuzi kama hizi zenye harufu ya mavi tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Alafu mwanaume unaniita mm my au unapumuliwa kisogoni?Niwie radhi mkuu
Sent from my TA-1024 using Tapatalk
Vyovyote tuu uonavyo haina shida.Nina imani hasira yako ushaitema mkuu.Si ungeenda kumwambia ata mama yako mkajutia wote Bora hata ungekuwa bakskeli tu idiot kabisa
Sent using Jamii Forums mobile app
Nilikuwa nakula luch kuingia JF harufu ya mavi tu rubbish kabisaVyovyote tuu uonavyo haina shida.Nina imani hasira yako ushaitema mkuu.
Sent from my TA-1024 using Tapatalk
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]unamaanisha nini?Maana naziona codes tuu hapo kwenye mchango wako.Nhhh mada za mtandao pendwa darisalama naona zinawatazamaji wengi kulikoni jamani?
Sent using Jamii Forums mobile app
Basi labda hatugongani,tunapishana.....
Basi labda hatugongani,tunapishana.....
Kheri lakini ...
Sent using my Audi A6 [emoji593]2017 model