ngiri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ngiri

Discussion in 'JF Doctor' started by kijana15, Jun 27, 2011.

  1. k

    kijana15 JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wajemenii humu ndani , je ni dawa gani ya mzizi naweza kuitumia nipone ngiri?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Vitunguu saumu ....
     
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    dawa ni asali.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Daa ppole
    sjui dawa.
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,644
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    Hivi ngiri ni nini hasa?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    . . . . . Mnyamaaaa!!
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,644
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    Hapa imeletwa kama ugonjwa!
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    JF Doctor
     
  9. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,149
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mizizi ya mpapai dume.
     
  10. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 10,118
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    Huwa hapa JF Doctor napita mara chache sana, niPM au nipigie nikuelekeze kama upo hapa Dar utaenda kwa Dr. Magesa yupo TMK na utapona kabisa kabisa bila kufanyiwa operation, itabakia historia, Dr. ana clinic yake na anatibu hata fungus za tumboni ambao ni tatizo sugu hasa kwa wanawake, take from me ni bingwa wa magonjwa haya kwa miti shamba. Ni pm for details
     
  11. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Thanx Afrodenzi
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    Ngiri Kwa ushauri wangu mimi nenda hospitali kafanyiwe uchunguzi na ikiwezekana fanya Oparesheni ya Ngiri. Ngiri zipo za aina mbili moja ya chini ya tumbo ya ndani na moja ni ya Mshipa kushuka yaani mapumbu 2 kujaa maji kwa lugha ya kipwani (Mwinyi) nakushauri bora ukafanyiwe Oparesheni kuliko kutumia Dawa za kienyeji zinatuliza tu Dawa kubwa ya ngiri ni upasuaji tu wa Hospitalini.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...