kwa wale wapenz wa Samsung galaxy Zinapatikana mpya kabsa na sio used.
Brand inayopatikana ni Samsung Galaxy s2 kwa shilling za kitanzania laki tatu na nusu(350,000)
kuna walionitafuta jana wakadhani ni note 2 na leo nimeongeza maelezo ili kuondoa mkanganyiko ulokuwepo...
nasisitiza ni mpya kabisa sio used..
for those who are serious and willing buyers please contact me through 0686 156550
Brand inayopatikana ni Samsung Galaxy s2 kwa shilling za kitanzania laki tatu na nusu(350,000)
kuna walionitafuta jana wakadhani ni note 2 na leo nimeongeza maelezo ili kuondoa mkanganyiko ulokuwepo...
nasisitiza ni mpya kabisa sio used..
for those who are serious and willing buyers please contact me through 0686 156550