New samsung galaxy 2 for sale

New samsung galaxy 2 for sale

ngararumo

Senior Member
Joined
Oct 17, 2011
Posts
173
Reaction score
43
simu mpya na unapata na charger na earphone zake kwa 350,000...
kwa anayehitaji please contact me through this number...0686156550
 
Unaiuza ina matatixo gani

haina matatzo nafanya biashara na ni mpya kabisa...na guarantee unapata..ukihitaj chek me alafu tutaelewana utaichek simu na kama kweli ni mtu unayejua simu utajua ka ina tatizo au la...
 
haina matatzo nafanya biashara na ni mpya kabisa...na guarantee unapata..ukihitaj chek me alafu tutaelewana utaichek simu na kama kweli ni mtu unayejua simu utajua ka ina tatizo au la...
Umesomeka
 
Back
Top Bottom