• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nelson mandela akiiongelea Palestine

Okechuku

Okechuku

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
248
Points
250
Okechuku

Okechuku

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
248 250
Magaidi ya kiyahudi walidhani wanaweza kumnunua Mandele,wakijifanya wana urafiki nae wa kinafki,wakasahau mandelea is a state man with pride.

shame on you ,jewish extremist lunatics mnaotingisha vichwa


 
Salim A. Msangi

Salim A. Msangi

Verified Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
546
Points
500
Salim A. Msangi

Salim A. Msangi

Verified Member
Joined Apr 26, 2011
546 500
The man of his words.
 
Kipala

Kipala

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
3,597
Points
1,250
Kipala

Kipala

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
3,597 1,250
Magaidi ya kiyahudi walidhani wanaweza kumnunua Mandele,wakijifanya wana urafiki nae wa kinafki,wakasahau mandelea is a state man with pride.

shame on you ,jewish extremist lunatics mnaotingisha vichwa
Ni nani aliyejifanya rafiki wa Mandela kwa unafiki?
 
Kipala

Kipala

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
3,597
Points
1,250
Kipala

Kipala

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
3,597 1,250
Baada ya kuangalia video hii naona Mandela anasema mema kuhusu Wayahudi tena kwa heshima. Anataja marafiki Wayahudi kama Helen Suzman (mpinzani wa apartheid katika Afrika Kusini, Myahudi). Sielewi kwa nini umeleta video hapa pamoja na maneno ya dharau kuhusu jumuiya ya kidini??
 
chuma cha reli

chuma cha reli

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
2,462
Points
2,000
chuma cha reli

chuma cha reli

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
2,462 2,000
Wewe ujamuelewa Mandela alichomaanisha ni kwamba hata kama wao wanamuona Yasser Arafat ni gaidi kwake yeye atabaki ni Comrade tu

Mwisho anaitimisha kwa kusema Jews pia ni rafiki zake amewataja na majina na wamesaidia sana kwenye harakati za ANC

Ametaadhalisha wasimuingize kwenye huo mtego wa kisiasa na wakitaka hivyo basi atawahutubia kwa msimamo mmoja

Yeye anawaona wapalestine wanapigana vita kama yao ya kutambulika
 

Forum statistics

Threads 1,406,596
Members 532,389
Posts 34,520,665
Top