Kaizer Platinum Member Joined Sep 16, 2008 Posts 25,338 Reaction score 17,875 Mar 4, 2012 #21 Dogo usitishe watu hapa...
ENZO JF-Expert Member Joined Sep 30, 2010 Posts 4,248 Reaction score 1,745 Mar 4, 2012 #22 Napita tu hapa naelekea mitaa ya kati namihadi na mke wa mtu. MP.
data JF-Expert Member Joined Apr 9, 2011 Posts 26,942 Reaction score 23,893 Mar 4, 2012 Thread starter #24 Maprosoo said: Napita tu hapa naelekea mitaa ya kati namihadi na mke wa mtu. MP. Click to expand... andaa na maboga kabisa..ili tunapohitaji nunua....!!??
Maprosoo said: Napita tu hapa naelekea mitaa ya kati namihadi na mke wa mtu. MP. Click to expand... andaa na maboga kabisa..ili tunapohitaji nunua....!!??
doctorz JF-Expert Member Joined Aug 10, 2010 Posts 916 Reaction score 230 Mar 4, 2012 #25 Data. Umewahi kutmbelewa na popo bawa? Kuna anasema hivi karibuni anakutumia. Hamna ane baka mke/mume wa watu. Woote wana jipeleka kwa hiyari na upendo wao. Lakini consequences huwa baaaaad.
Data. Umewahi kutmbelewa na popo bawa? Kuna anasema hivi karibuni anakutumia. Hamna ane baka mke/mume wa watu. Woote wana jipeleka kwa hiyari na upendo wao. Lakini consequences huwa baaaaad.
Mussa kiraka Senior Member Joined Mar 4, 2012 Posts 106 Reaction score 13 Mar 4, 2012 #26 Punguza vitisho
data JF-Expert Member Joined Apr 9, 2011 Posts 26,942 Reaction score 23,893 Mar 4, 2012 Thread starter #27 ..naanza kuamin kwamba uchakachuaji ni suala la kawaida... Aisee!!