Hance Mtanashati
JF-Expert Member
- Sep 7, 2016
- 25,708
- 35,556
Gunia mama yako mzaziHivi wewe ni mtoto wa ngapi wa Magunia maana akili zenu ziko vilevile
huyo rubi unamjua?Wanakushobokea madunga embe, hivi mkuu nkishobokewa na mtoto kama rubi wa jf naanzaje anzaje kukataa aisee.
Labda we ni punga , hizo mambo acha kabisa, kamuulize msando
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji13] [emoji13]Wanakushobokea madunga embe, hivi mkuu nkishobokewa na mtoto kama rubi wa jf naanzaje anzaje kukataa aisee.
Labda we ni punga , hizo mambo acha kabisa, kamuulize msando
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani na wewe unanijuahuyo rubi unamjua?
Au unaishia kumuona jf?
Huyu hata hizo hela za bia hana!!wanaoshobokewa mbona huwa hawajitangazi mkuu?
Nikujue ili iweje?