Nauza vyote kwa laki 2

Rutagwerera Sr

JF-Expert Member
Dec 21, 2011
2,250
2,000
Habari wandugu. Hali ngumu. Nauza kitanda mninga, jiko la gas, madiaba ya maji, godoro, meza kubwa, kiti cha mninga, stuli, mashuka baadhi na mapazia vyote kwa laki 2. Vitu vipo mbezi beach. Namba yangu 0687211298
 

Duduwasha

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
5,716
2,000
Shida zimeumbwa hapo utakuta hata pungufu atachukua.... Mkuu pole sana iwezekana ukawa na tatizo au mpangaji kagoma kukulipa au mdeni wako aliweka dhamana kachemsha kulipa... Weka picha kidogo tuvione fahari ya macho
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
101,962
2,000
Pole sana Mkuu.

Habari wandugu. Hali ngumu. Nauza kitanda mninga, jiko la gas, madiaba ya maji, godoro, meza kubwa, kiti cha mninga, stuli, mashuka baadhi na mapazia vyote kwa laki 2. Vitu vipo mbezi beach. Namba yangu 0687211298
 

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Oct 20, 2014
1,474
2,000
Hakuna Mwaka ambao watu wengi wameuza vitu vya ndani, wameomba kusaidiwa hela, wamekopa, wamekimbia mjini, na wengine kupata kisukari na presha km 2016.
 

yusuphfrancis

JF-Expert Member
Oct 26, 2016
430
500
Habari wandugu. Hali ngumu. Nauza kitanda mninga, jiko la gas, madiaba ya maji, godoro, meza kubwa, kiti cha mninga, stuli, mashuka baadhi na mapazia vyote kwa laki 2. Vitu vipo mbezi beach. Namba yangu 0687211298
Uko tayari kuandikisha police?
 
  • Thanks
Reactions: Paw

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom