Nauza viwanja viatatu Dodoma mjini maeneo ya Nzuguni

Nauza viwanja viatatu Dodoma mjini maeneo ya Nzuguni

bullbar

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2014
Posts
458
Reaction score
785
viwanja vipo maeneo ya tambarare maeneo ya nzuguni A mbele ya kwa masister..viwanja vina hati ya kijiji..umeme na maji vya kuvuta..viwanja vina ukubwa tofauti tofati..
1.kina ukubwa wa 40*70 bei ni million 3.5
2.kina ukubwa wa 22*30 bei ni millioni 1.5
3.kina ukubwa wa 22*27 bei ni million 1.5..
kwa maelezo na picha nicheck namba 0621002367..
 
Punguza bei bwana mkubwa.

Post sent using JamiiForums mobile app
 
viwanja vipo maeneo ya tambarare maeneo ya nzuguni A mbele ya kwa masister..viwanja vina hati ya kijiji..umeme na maji vya kuvuta..viwanja vina ukubwa tofauti tofati..
1.kina ukubwa wa 40*70 bei ni million 3.5
2.kina ukubwa wa 22*30 bei ni millioni 1.5
3.kina ukubwa wa 22*27 bei ni million 1.5..
kwa maelezo na picha nicheck namba 0621002367..
Kumbe havijapimwa hii mbona sio bei elekezi ya Lukuvi?
 
Mzee vipimwe kwanza ndiyo tujulishane maana hapo Dodoma sasa hivi kila mtu anapakimbilia wapigaji nao wano.
 
viwanja vipo maeneo ya tambarare maeneo ya nzuguni A mbele ya kwa masister..viwanja vina hati ya kijiji..umeme na maji vya kuvuta..viwanja vina ukubwa tofauti tofati..
1.kina ukubwa wa 40*70 bei ni million 3.5
2.kina ukubwa wa 22*30 bei ni millioni 1.5
3.kina ukubwa wa 22*27 bei ni million 1.5..
kwa maelezo na picha nicheck namba 0621002367..
Kiongozi hakunaga hati za kijiji Bali kuna hati miliki za farms and plots

Sent using Jamii Forums mobile app
 
viwanja vipo maeneo ya tambarare maeneo ya nzuguni A mbele ya kwa masister..viwanja vina hati ya kijiji..umeme na maji vya kuvuta..viwanja vina ukubwa tofauti tofati..
1.kina ukubwa wa 40*70 bei ni million 3.5
2.kina ukubwa wa 22*30 bei ni millioni 1.5
3.kina ukubwa wa 22*27 bei ni million 1.5..
kwa maelezo na picha nicheck namba 0621002367. Ndugu punguza bei nichukue kimojawapo nahitaji kweli
 
viwanja vipo maeneo ya tambarare maeneo ya nzuguni A mbele ya kwa masister..viwanja vina hati ya kijiji..umeme na maji vya kuvuta..viwanja vina ukubwa tofauti tofati..
1.kina ukubwa wa 40*70 bei ni million 3.5
2.kina ukubwa wa 22*30 bei ni millioni 1.5
3.kina ukubwa wa 22*27 bei ni million 1.5..
kwa maelezo na picha nicheck namba 0621002367..
tatizo dodoma utapeli mwingi, tangu jiji lije....nilikuwa natafuta kakiwanja karibia na kule wanataka kujenga mabalozi....sijui kama nitapata dalali mwaminifu aisee.
 
tatizo dodoma utapeli mwingi, tangu jiji lije....nilikuwa natafuta kakiwanja karibia na kule wanataka kujenga mabalozi....sijui kama nitapata dalali mwaminifu aisee.
Wapi Ihumwa?
 
viwanja vipo maeneo ya tambarare maeneo ya nzuguni A mbele ya kwa masister..viwanja vina hati ya kijiji..umeme na maji vya kuvuta..viwanja vina ukubwa tofauti tofati..
1.kina ukubwa wa 40*70 bei ni million 3.5
2.kina ukubwa wa 22*30 bei ni millioni 1.5
3.kina ukubwa wa 22*27 bei ni million 1.5..
kwa maelezo na picha nicheck namba 0621002367..
Bado vipo mkuu?
 
Back
Top Bottom