Nauza viwanja viwili Kigamboni maeneo ya vijimbweni -viwanja teyari vina ofa na vimeungana kila kimoja kina zaidi ya sqm 1100
bei ni shi 38,000,000/= kwa kila kiwanja kama utachukua vyote vyiwili bei inaweza kushuka kidogo
NOTE vijibweni ni eneo La mradi wa kuendeleza mji kigamboni kwa hiyo unaweza ukawekeza
mawasiliano
+255754479518
bei ni shi 38,000,000/= kwa kila kiwanja kama utachukua vyote vyiwili bei inaweza kushuka kidogo
NOTE vijibweni ni eneo La mradi wa kuendeleza mji kigamboni kwa hiyo unaweza ukawekeza
mawasiliano
+255754479518