Nauza Ving'amuzi vya StarTime Bei poa hapa Mwanza!

Nauza Ving'amuzi vya StarTime Bei poa hapa Mwanza!

Kazakuku

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Posts
354
Reaction score
110
Ndugu wana jamii forum!kwa wale wanaohitaji king'amuzi cha starTime(decoder ya StarTimes)zinapatikana kwa bei poa kabisa !kwa anayehitaji tuwasiliane kw
 
Ndugu wana jamii forum!kwa wale wanaohitaji king'amuzi cha starTime(decoder ya StarTimes)zinapatikana kwa bei poa kabisa !kwa anayehitaji tuwasiliane kwa namba ifuatayo! 0756395809.

bei poa ndio bei gani mkuu?
Ela ya kisukuma nini hiyo?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom