Habari wadau ,
Nimefunga salun yangu ambayo nimeiendesha kwa mda wa mwezi mmoja tu.
Sabab ya kuuza,ninahamia mkoani kikaz,
Kioo cha mbele kikubwa futi 5*6 80,000/=(aluminium)
Kioo cha nyuma kidogo 4*3 70,000/=
Shelf ta kukwekea machine 20,000
Machine original ya homec
ut 60,000/=
Viti viwili @ 50,000/=
Vifaaa viko kitunda Dsm kwa mawasiliano 0627288599
Pia kwa atakaehitaji kwa vyote atalipia Tsh 300,000/= tu Wakuu
Nimefunga salun yangu ambayo nimeiendesha kwa mda wa mwezi mmoja tu.
Sabab ya kuuza,ninahamia mkoani kikaz,
Kioo cha mbele kikubwa futi 5*6 80,000/=(aluminium)
Kioo cha nyuma kidogo 4*3 70,000/=
Shelf ta kukwekea machine 20,000
Machine original ya homec
Viti viwili @ 50,000/=
Vifaaa viko kitunda Dsm kwa mawasiliano 0627288599
Pia kwa atakaehitaji kwa vyote atalipia Tsh 300,000/= tu Wakuu