Nauza USB flash

Nauza USB flash

dosslyn

Member
Joined
Apr 9, 2014
Posts
7
Reaction score
0
Wadau nauza USB flash 8gb Toshiba kwa affordable prices Tsh 13000/= kwa rejareja na jumla si chini ya Tsh.11000/= kulingana na idadi unayochukua.

Five years warranty pia popote ulipo utafikishiwa..
 

Attachments

  • 1410159461078.jpg
    1410159461078.jpg
    22.3 KB · Views: 78
Mawasiliano ni 0759 824 850 napatkana mda wote...
 
Wadau nauza USB frash 8gb Toshiba kwa affordable prices Tsh 13000/= kwa rejareja na jumla si chini ya Tsh.11000/= kulingana na idadi unayochukua.
Five years warranty pia popote ulipo utafikishiwa..

Mimi nahitaji Flash unazo?
 
Nnazo nichek kwa iyo number apo juu available sana
 
Wadau nauza USB frash 8gb Toshiba kwa affordable prices Tsh 13000/= kwa rejareja na jumla si chini ya Tsh.11000/= kulingana na idadi unayochukua.
Five years warranty pia popote ulipo utafikishiwa..
Ni flash au frash?
 
Back
Top Bottom