Tujisahihishe Tz
Platinum Member
- Nov 17, 2011
- 3,061
- 1,367
Nauza simu tajwa hapo juu kwa sh. 130000/= ina mwezi mmoja tangu itoke dukani , utapewa kila kitu kama nilivyoletewa ikiwa na kila kitu ipo katika hali nzuri sana, bei haishuki kiukweli
inatunza sana chaji
ni laini mbili
internnal 4gb
external 2gb
ram mb 781
kama imekupendeza tuwasiliane 0769782386
nipo dodoma
inatunza sana chaji
ni laini mbili
internnal 4gb
external 2gb
ram mb 781
kama imekupendeza tuwasiliane 0769782386
nipo dodoma