Nauza simu yangu Nokia 7230

chaUkucha

JF-Expert Member
May 28, 2012
3,380
2,000
kama unamaanisha 50,000/= ngoja nisubiri wengine japo offer yako sio mbaya ndo ulichonacho.......
 

chaUkucha

JF-Expert Member
May 28, 2012
3,380
2,000
simu ni almost new na haina tatizo lolote nauza tu vile na shida na mpunga na sikukuu ile, ila chini ya 100,000= siuzi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom