Punguza bei!
Hiyo ni ya kununulia mpya...kama vp kula 200000
hapana sio dharau,, tembea then utaambia bei ya hivooo vituuu ni how much!!!
---- ww sasa unataka uza s3 ilokua mikonon kwa laki nne,unazan wabongo ndomwashamba ivo,s3 ishaptwa na fashion mm hata laki mbil stoi ,napata s3 mpya kwa laki 3 na nusu,,watu tunasubir s5 sasa iv ww bado unahangaika na s3 used,kabda hujauza kitu tembea madukan afaut kwanza ,mshamba ww mmachinga
Duka gani wanauza Samsung galaxy s3 laki 4 hapa bongo achenii dharau..
daaaaah, sidhani kama tutaweza fanya.hiyooooo bussiness,, kama una mia 400 its.oooowm we can do.bussiness