Boyla Member Joined Nov 10, 2019 Posts 17 Reaction score 3 Nov 12, 2019 #1 Wadau wa jamii forum nauza pikipiki yangu aina ya TVS star hlx 125.. Napatikana Ukonga Dar es Salaam. Price Tshs.920,000/= Hakuna udalali Mhusika ni mimi mwenyewe Call 0652015525
Wadau wa jamii forum nauza pikipiki yangu aina ya TVS star hlx 125.. Napatikana Ukonga Dar es Salaam. Price Tshs.920,000/= Hakuna udalali Mhusika ni mimi mwenyewe Call 0652015525
Uduvi JF-Expert Member Joined Sep 3, 2012 Posts 738 Reaction score 521 Nov 12, 2019 #2 Bei ya mwisho ngapi?
Boyla Member Joined Nov 10, 2019 Posts 17 Reaction score 3 Nov 12, 2019 Thread starter #3 Uduvi said: Bei ya mwisho ngapi? Click to expand... Tshs.850,000/= mkuu
20PROFF JF-Expert Member Joined Nov 5, 2013 Posts 8,217 Reaction score 7,263 Nov 12, 2019 #4 Medy2seven said: Tshs.850,000/= mkuu Click to expand... Engine imewahi funguliwa?!??
Boyla Member Joined Nov 10, 2019 Posts 17 Reaction score 3 Nov 12, 2019 Thread starter #5 EP PRO said: Engine imewahi funguliwa?!?? Click to expand... Haijawahi guswa engine
impongo JF-Expert Member Joined Feb 18, 2015 Posts 8,846 Reaction score 7,905 Nov 12, 2019 #6 Medy2seven said: Wadau wa jamii forum nauza pikipiki yangu aina ya TVS star hlx 125.. Napatikana Ukonga Dar es Salaam. Price Tshs.920,000/= Hakuna udalali Mhusika ni mimi mwenyewe Call 0652015525 View attachment 1261082View attachment 1261082View attachment 1261083 Click to expand... Naitaka leo sipo vizuri kesho ikifika nakutafta
Medy2seven said: Wadau wa jamii forum nauza pikipiki yangu aina ya TVS star hlx 125.. Napatikana Ukonga Dar es Salaam. Price Tshs.920,000/= Hakuna udalali Mhusika ni mimi mwenyewe Call 0652015525 View attachment 1261082View attachment 1261082View attachment 1261083 Click to expand... Naitaka leo sipo vizuri kesho ikifika nakutafta
Billie JF-Expert Member Joined Aug 13, 2011 Posts 13,709 Reaction score 23,147 Nov 12, 2019 #7 Kwa nini unaiuza mzee
Boyla Member Joined Nov 10, 2019 Posts 17 Reaction score 3 Nov 12, 2019 Thread starter #8 impongo said: Naitaka leo sipo vizuri kesho ikifika nakutafta Click to expand... Sawa ndugu kesho ukiikuta kheri pia,,,tuwasiliane
impongo said: Naitaka leo sipo vizuri kesho ikifika nakutafta Click to expand... Sawa ndugu kesho ukiikuta kheri pia,,,tuwasiliane
Boyla Member Joined Nov 10, 2019 Posts 17 Reaction score 3 Nov 12, 2019 Thread starter #9 Billie said: Kwa nini unaiuza mzee Click to expand... Nina shida na hela ndio maana naiuza