Nauza PC

Alubati

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2016
Posts
6,861
Reaction score
15,837
HDD 500
RAM 4Gb
PROCESsOR 2.5
Batterry 4hr+
Core i3

Ofa hii ni kwa kesho jumamosi tu.
Njoo fasta na 350000.

Hakuna punguzo.
Wasap : 0685044444
 
Bei iko juu hiyo mzee, nilishakuwa na i5 na nilichukua kwa 380k tu [emoji848][emoji848][emoji848]
 
Chukua 200k ipo mfuko wa shat kabsaa
 
Acha dharau, unadhani wote tuko kwa shemeji humu..
Dharau gan mzee
Nafikir hatujuan umeleta bidhaa nikaweka Bei yangu sasa dharau ipo wap Hapo
Vp huyo aliye Sema ana 50k??
Kama hutak mtu aseme Bei yake baki na mzigo wako
Huwez kunilazimisha nikubali Bei yako
Lazima nitaje yng
Hujui biashara ww
Halafu usifikir kila Anae comment hapa anakaa kwa shemej
Watu wengine tunaishi na familia zetu hao mashemeji Ndiyo tunawaweka mjini
Uwe na adabu kijana
Kama Unafanya biashara Fanya biashara acha matus
Siku zote biashara ni maelewano ningeiona Hiyo PC nikaridhika ningekuongezea hela
Nimnunulie mwanangu
Sasa ww unasema dharau, Nyie vijana mtaweza biashara Kwel kwa kauli za hivi??
Badilikeni, mnafukuza Wateja wenyewe kumbe kauli yako Ndiyo imeharibu
Aya Ndiyo mmeamua kuishi hivo
Kila la kher
 
iyo bei yako iangalie tena, kwa i3 apo wala haizidi 250k used
 
Unaleta ujuaji sio...?
 
Jipime kwanza,unaleta bei yako unauza wewe? Acha kujaribu jaribu kila mtu,unanijua mimi wewe?
 
Hutaki kuuza una beep watu maana unajua fika hamna wakuinunua kwa bei hiyo...Ukiwa unataka kuuza kitu kuwa serious.

OFA ni J.moss TU alafu kitu chenyewe USED umekiweka juu ya begi

Atleast ingekua mpya..huwezi uza kitu kwa masharti hivyo ETI HAIPUNGUI.

Hyo utauza 250k zaidi ya hapo pia utauza ila mpaka mtu mwenye uhitaji haswaaaaa Atokeee
 
Kwahiyo hadithi yako inanifundisha nini? Fu** off!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…