Nauza nyumba

Nauza nyumba

taikuny

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Posts
1,206
Reaction score
718
Nauza nyumba IPO IPO kivule m emben balabala ya kwa mkoremba ipo balabalan inafa kwa biashara Kama zahanati lodge n.k kwa maelezo Zaid 0772 151398

BEI milion55 maongezi yapo
C360_2020-02-19-16-53-49-026.jpeg
C360_2020-02-19-16-50-21-204.jpeg
C360_2020-02-12-10-40-12-261.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nyumba ya vyumba vitatu inakuwaje lodge? Umechelewa wapi mpaka wezi wa NBC wakakamatwa?

Ingefaa kama angeweka ukubwa wa eneo, angeelezea kama maji, umeme, nyumba ipo mita ngapi kutoka katikati ya barabara then angeisifia kuwa inafaa kwa Biashara, Kuishi ao kuwa Ofisi lakini sio Guest house kama plan yake
 
Nimeweka namba ya simu
Ingefaa kama angeweka ukubwa wa eneo, angeelezea kama maji, umeme, nyumba ipo mita ngapi kutoka katikati ya barabara then angeisifia kuwa inafaa kwa Biashara, Kuishi ao kuwa Ofisi lakini sio Guest house kama plan yake

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom