Nauza nyumba


S

sienta

Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
85
Likes
54
Points
25
Age
32
S

sienta

Member
Joined Jul 13, 2016
85 54 25
Ni chumba na sebule bei ml 5 uwanja 25/20 piga 0769057700/0659226322
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,095
Likes
1,761
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,095 1,761 280
tsh 500 milions cash. ndiyo bei yake.
 
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
1,110
Likes
734
Points
280
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
1,110 734 280
Hahahaha sawa mkuu big up,bei ya nyumba Dodoma inashinda bei za Dar sikuhizi tena chumba na sebule tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,265
Members 474,471
Posts 29,216,167