saimon111
JF-Expert Member
- Apr 5, 2012
- 1,736
- 1,359
Nyumba ipo kimara suka (golani)
Vyumba 4 kimoja ni master
Public toilet na bafu
Jiko, store, dining, sebule
Ipo karibu na shule ya liberty high school
Ipo kwenye kona inafaa hata kwa biashara
Feni vyumba vyote pamoja na sebuleni
Bei 55,000,000/=
Kwa maelekezo zaidi namba hii hapa 0655517964
Sent using Jamii Forums mobile app
Vyumba 4 kimoja ni master
Public toilet na bafu
Jiko, store, dining, sebule
Ipo karibu na shule ya liberty high school
Ipo kwenye kona inafaa hata kwa biashara
Feni vyumba vyote pamoja na sebuleni
Bei 55,000,000/=
Kwa maelekezo zaidi namba hii hapa 0655517964
Sent using Jamii Forums mobile app