Nauza nazi kwa bei ya jumla

Nauza nazi kwa bei ya jumla

Mr Confidential

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2018
Posts
1,545
Reaction score
2,485
Salamu kwenu nyote

Nauza nazi kwa bei ya jumla, Tshs 400 kwa nazi Moja

Minimum package ni nazi 250.

Napatikana Tanga (Muheza), Hivyo basi nakuletea nazi hadi stendi ya Muheza.(Hapa utachangia 5,000 tu)

Payment ni baada ya kuufunga mzigo na wewe (Mtu wako yeyote unaemwamini) kuukagua.

Mzigo pia unatumwa kwa mikoa ifuatayo Dar, Morogoro, Singida, KLM (Moshi tu)

Kwa mawasiliano zaidi 0716781536
 
Duh hiyo namba haipo hewani, na mlengwa amesema kabisa haipatikani, ungesoma vizuri sms mkuu, kwani una stress au shida ni nini usaidiwe??usijibu kwa kukurupuka

Easy mkuu, lakini na yeye (na wewe) si angesoma tarehe ya tangazo!
 
Salamu kwenu nyote

Nauza nazi kwa bei ya jumla, Tshs 400 kwa nazi Moja

Minimum package ni nazi 250.

Napatikana Tanga (Muheza), Hivyo basi nakuletea nazi hadi stendi ya Muheza.(Hapa utachangia 5,000 tu)

Payment ni baada ya kuufunga mzigo na wewe (Mtu wako yeyote unaemwamini) kuukagua.

Mzigo pia unatumwa kwa mikoa ifuatayo Dar, Morogoro, Singida, KLM (Moshi tu)

Kwa mawasiliano zaidi 0716781536
Poor marketing skills
 
Back
Top Bottom