Nauza Laptop

Kalunguine

JF-Expert Member
Jul 27, 2010
2,546
1,250
ni aina ya compaq,pentium M,HD gb 150,RAM 2GB,SYSTEM TYPE-32 BIT OPERATING SYSTEM,BEI LAKI 4 UNUSU,PIGA SIMU 0715 607 7939.
ZIPO PIA TOUCH SCREEN BEI LAKI SABA UNUSU,ZOTE NI USED,KWA WATU WA MWANZA TUNAWEZA KUONANA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom