rashidjumanne
Member
- May 2, 2013
- 40
- 3
Habari!Nauza laptop za aina mbalimbali na kwa bei nafuu sana,kuanzia tsh 250000 na kuendelea,call 0675531833
Habari!Nauza laptop za aina mbalimbali na kwa bei nafuu sana,kuanzia tsh 250000 na kuendelea,call 0675531833
Akiiitaka Fisadi lowasa muuzie hata 2,000,000/ jizi hili linatumia mabilioni liliyowaibia watanzania kwenye richmond kwa kampeni badala ya kupambana na umasikini.
Unaweweseka au?
Amka wewe, ccm walitumia dawa gani kukulogea??
Yaani hata hujitambui.
kwani wewe wamekuloga na dawa ipi??? au ndo kikombe cha babu????? think, analyze and make decision, but do not make a decision and then u start to think
Habari!Nauza laptop za aina mbalimbali na kwa bei nafuu sana,kuanzia tsh 250000 na kuendelea,call 0675531833
nipo tayaari..taja specification[/QUOT
upo wapi
Habari!Nauza laptop za aina mbalimbali na kwa bei nafuu sana,kuanzia tsh 250000 na kuendelea,call 0675531833
Akiiitaka Fisadi lowasa muuzie hata 2,000,000/ jizi hili linatumia mabilioni liliyowaibia watanzania kwenye richmond kwa kampeni badala ya kupambana na umasikini.