Nauza Kiwanja Nzega

Nauza Kiwanja Nzega

Kashishi yetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2014
Posts
3,634
Reaction score
3,945
Kiwanja Kipo Kashishi.Kutoka Nzega Mjini Ni Dakika 5 Kwa Gari.Nyoosha Barabara La Gulioni.Kiwanja Kipo Barabarani Bei Laki Tisa Na Nusu. muhimu, mwenyekiti na mashahidi kuwalipa kwa ajili ya kuandikishiana ni juu ya mnunuzi.Simu kwa Aliyetayari 0755570231
 
Kiwanja Kipo Kashishi.Kutoka Nzega Mjini Ni Dakika 5 Kwa Gari.Nyoosha Barabara La Gulioni.Kiwanja Kipo Barabarani Bei Laki Tisa Na Nusu. muhimu, mwenyekiti na mashahidi kuwalipa kwa ajili ya kuandikishiana ni juu ya mnunuzi.Simu kwa Aliyetayari 0755570231

we unauza kiwanja mida hii?
 
je kimepimwa na kiko barabaran? Laki 4 vp unaweza chukua
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom