Nauza Kiwanja Nzega

Kashishi yetu

JF-Expert Member
Mar 22, 2014
2,371
2,000
Kiwanja Kipo Kashishi.Kutoka Nzega Mjini Ni Dakika 5 Kwa Gari.Nyoosha Barabara La Gulioni.Kiwanja Kipo Barabarani Bei Laki Tisa Na Nusu. muhimu, mwenyekiti na mashahidi kuwalipa kwa ajili ya kuandikishiana ni juu ya mnunuzi.Simu kwa Aliyetayari 0755570231
 

fukunyungu

JF-Expert Member
May 16, 2011
719
250
Kiwanja Kipo Kashishi.Kutoka Nzega Mjini Ni Dakika 5 Kwa Gari.Nyoosha Barabara La Gulioni.Kiwanja Kipo Barabarani Bei Laki Tisa Na Nusu. muhimu, mwenyekiti na mashahidi kuwalipa kwa ajili ya kuandikishiana ni juu ya mnunuzi.Simu kwa Aliyetayari 0755570231

we unauza kiwanja mida hii?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom