Nauza Kiwanja Morogoro- Mzumbe Village( hekari 1)

Nauza Kiwanja Morogoro- Mzumbe Village( hekari 1)

GOMA

Member
Joined
Dec 5, 2007
Posts
35
Reaction score
4
Wadau, nauza kiwanja maeneo ya chuo cha mzumbe morogoro chenye ukubwa wa hekari moja. Kiwanja kipo karibu nachuo cha mzumbe. Eneo ni tambarale na linafaa kwa ujenzi wa hostel, cafeteria, makazi binafsi etc. Ni eneo linalokua kwa kasi na miundo mbinu yake imekaa vizuri. Bei ni Tshs 8,000,000 tu.
 
Eneo limeandikishwa kijiji cha mzumbe/kata ya Mzumbe- almaarufu mtaa wa oysterbay karibu na changarawe. Halina hati ya serikali kama kiwanja kilichopimwa. Sababu ya kuuza ni kuendeleza malengo mengine ambayo yako pending. Hakuna dalali na mimi ni mmiliki halali. For serious prospective buyers- send a private sms for more info.
 
Eneo limeandikishwa kijiji cha mzumbe/kata ya Mzumbe- almaarufu mtaa wa oysterbay karibu na changarawe. Halina hati ya serikali kama kiwanja kilichopimwa. Sababu ya kuuza ni kuendeleza malengo mengine ambayo yako pending. Hakuna dalali na mimi ni mmiliki halali. For serious prospective buyers- send a private sms for more info.
Halina hati ya Serikali but lina hati gani?
 
Shakir, hati ya kumiliki ardhi hutolewa kwa viwanja au mashamba yaliyopimwa na msajili wa ardhi. Na nisehemu ndogo sana ya ardhi ya nchi yetu imepimwa rasmi, either ni viwanja vilivyotolewa na serekali au sehemu ambazo wamiliki wake wamefanya jitihada binafsi za kupima na kusajili ardhi. Mashamba na maeneo mengine mengi yanatambulika katika serikali za mitaa na ndio maana kwenye mauziano ni lazima mjumbe/mtendaji au mwenyekiti wa serikali za mitaa awe shahidi pamoja na mashahidi wengine.
 
Back
Top Bottom