Nauza kiwanja, kipo Mapinga Bagamoyo

Nauza kiwanja, kipo Mapinga Bagamoyo

JipuKubwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Posts
2,342
Reaction score
2,390
Habari wana jf,nauza kiwanja ukubwa ni 25 kwa 25 na tofali nakupatia bure kama 3000.Bei ni 6m pungufu tunaongea.Kama upo serious karibu sana....hakuna dalali,nauza mwenyewe ninashida ya haraka sana.0766 286 419
 
Hapo mingoi nimapinga kwani?? Si baada ya Bunju B?? Napajua sana hapo! Kama waenda bagamoyo ni upande upi?? Kulia au kushoto!!
 
Matofali ayajaoza kwel yan yamiaka iyoo!!!!! Kiwanja tu 2.5m kikifika ni pm
 
Humu kuna wapondaji tu hakuna wanunuzi

Ova
 
Habari wana jf,nauza kiwanja ukubwa ni 25 kwa 25 na tofali nakupatia bure kama 3000.Bei ni 6m pungufu tunaongea.Kama upo serious karibu sana....hakuna dalali,nauza mwenyewe ninashida ya haraka sana.0766 286 419
Kimepimwa ?
 
ni umbali gani kutoka barabara ya rami.. nije kukiona kesho mkuu
 
Habari wana jf,nauza kiwanja ukubwa ni 25 kwa 25 na tofali nakupatia bure kama 3000.Bei ni 6m pungufu tunaongea.Kama upo serious karibu sana....hakuna dalali,nauza mwenyewe ninashida ya haraka sana.0766 286 419
Kilishauzwa?
 
Back
Top Bottom