Nauza kiwanja cha Makazi kibada Kigamboni

Nauza kiwanja cha Makazi kibada Kigamboni

frama

Senior Member
Joined
Aug 6, 2014
Posts
150
Reaction score
138
Kibada ni mji mdogo ulioko Kigamboni kilometer 12 kutoka katikati ya jiji (Dar es salaam) kupitia kivuko cha ferry...Nauza kiwanja chenye hati ya makazi kina ukubwa wa square meter 600 kwa bei nzuri kabisa (33,000,000) +255714908121
 
- kibada block gani mkuu.
- Umbali gani kutoka barabara ya lami.
- Pana umeme
- Kiwanja chako au wewe dalali?
- Kinahai ya miaka mngapi?
-Square meter 600 kwa 33m? (Nakushauri ucheki pia na mama lakwatare)
 
- kibada block gani mkuu.
- Umbali gani kutoka barabara ya lami.
- Pana umeme
- Kiwanja chako au wewe dalali?
- Kinahai ya miaka mngapi?
-Square meter 600 kwa 33m? (Nakushauri ucheki pia na mama lakwatare)


hahahaha dah umenivunja mbavu zangu....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom