Nauza king'amuzi cha digitek 110000/=

CEYLON

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Posts
314
Reaction score
151
Wana jf.nipo boko dsm,nauza king'amuzi changu cha digitek.dukani kinauzwa 160000/= lakin kwa kuwa nina haraka mimi nakiuza kwa 110000/= tu.ni kipya,nakupatia na risiti yake.nimeamua kuuza maana natarajia kuhamishia makazi mkoani ambako hakuna signal zake!kama uko tayari nitafte kupitia 0753275322 au 0686655701.maelewano yapo.
 
Nasikia kiko juu mkuu. Ungepandisha bei kidogo tungeongea. Sitaki vya bure bure sana.
 
hivi digitek ina channel ngapi? ukiacha hizi za Tz
 
kina chanel 18, TBC1,Chanel 10, Star tv,Capital tv,clouds tv,mlimani tv,ITV,Citizen tv,Aljazeera,CCTV9,Emmanuel tv,EATV,Africa tv swahili nk. (dtv na ubc zipo,zitakuwa hewan mda si mrefu, sifa zingine ni
kinarekodi
hakuna malipo ya mwezi(chanel zote ni bure).
 
Nasikia kiko juu mkuu. Ungepandisha bei kidogo tungeongea. Sitaki vya bure bure sana.

bategereza,nimeamua kukiuza kwa bei ya chini ili nipate mteja haraka.binafsi nakipenda lakini ndo hivyo nakoenda kuishi mkoani bado coverage ya digitek haijafika.wee kama uko tayari nambie
 
kaka tumewasiliana muda si mrefu kwa simu napanda bei nakupa 90 elfu kama ok nijurishe 0766786620
 
Eti hakuna malipo ya mwezi. Hahahahaha. Watajiendeshaje??? Mishahara umeme matengenezo ya mitambo yao. Naona umeshashtukia offer ya bure inaisha unakiondosha taratibu
 
Eti hakuna malipo ya mwezi. Hahahahaha. Watajiendeshaje??? Mishahara umeme matengenezo ya mitambo yao. Naona umeshashtukia offer ya bure inaisha unakiondosha taratibu

mzee MENGI hana longolongo kama wengine bwana,wee kaa ivoivoo!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…