Nauza Huawei Y300 bei TSH 130000

Nauza Huawei Y300 bei TSH 130000

Persie

Senior Member
Joined
May 2, 2012
Posts
188
Reaction score
15
USED 6month nicheki kupitia namba 0654070066
 
nikinunua ya tigo mpya nakula gb,airtime na sm za kutosha kwa bei sawa na yako chukua 50 chap!
 
iko full box?
(all accessories available)
 
Jamani na mimi ninayo madirisha ya mninga complete yenye vioo na wavu yako matano, pia nina grill ya milango miwili na grill za fence nimezitoa kukarabati mjengo...mwenye kuhitaji tafadhali tuwasiliane kwa 0754 211 726 au 0713 211 726 ....Pia ninayo CANON copier pamoja na binding machine nauza...bei masikilizano
 
Jamani na mimi ninayo madirisha ya mninga complete yenye vioo na wavu yako matano, pia nina grill ya milango miwili na grill za fence nimezitoa kukarabati mjengo...mwenye kuhitaji tafadhali tuwasiliane kwa 0754 211 726 au 0713 211 726 ....Pia ninayo CANON copier pamoja na binding machine nauza...bei masikilizano

Uko mkoa gani?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom