Nauza Halogen na brenda kwa bei poa

Nauza Halogen na brenda kwa bei poa

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Posts
2,161
Reaction score
883
Haya kwa wale wasiopenda vyakula vya mafuta nauza Halogen oven ya kuchomea kuku samaki chips kwa kutumia kijiko kimoja tu cha mafuta waweza kubake cake kukaanga popcon kukaanga karanga nk Hii halogen ni nzuri mno bei ni laki moja na 40
pia nauza brenda aina ya kenwood bei 75 tu vipo mwanza whatsapp 0763772636
IMG20181025171132.jpg
IMG20181025171241.jpg
 
Back
Top Bottom