Beforwad wanachofanya wanaweka mtandaoni bei ya gari kulinunua japan na gharama za kulisafirisha mpaka bandarini unakuta hiyo mil 6 au 7 ni hela ya kununulia hiyo gari mpaka bandarini tuu bei ya TRA hawakujumlishii ila ukijumlisha na TRA na gharama za Clearing ndo utakuja kugundua gharama halisi ya gari yako sio ile wanayokuwekea mtandaoni hata sisi ukiingia kwenye website yetu ukiingia utakutana na bei ya mpaka bandarini tuu TRA Utajumlishiwa pembeni kupata gharama halisi ya gari lako so mimi nilichofanya ni kujumlisha gharama zote kabisa yaani ufike na kuendesha gari lako bila kulipa gharama zingine zozoteHivi Mimi huwa naona vibaya maana Passo ukiingia beforwad gharama zote na Kodi maximum imesimama Kati ya milioni 6-7 nikushauri kwenye Passo review price yako