toplemon
JF-Expert Member
- Mar 26, 2017
- 4,607
- 4,770
Tumezoa kuona bidhaa kubwa kubwa ndo mtu anafanyiwa delivery
Ila hata kwa earphone nafanya hivyo unaweka order nakuletea bure mpaka ulipo
Bei ya earphone ni 9000 tu wapendwa
Zinatumika na zinasupport kwa smartphones zote
Napenda hizi earphone kwasababu ni original imara na zinadumu halafu mziki wake ni hivi[emoji91] [emoji91] [emoji91] [emoji91] [emoji91] super bass halafu sauti kubwa kama yotee
Karibuni sana ukiwa moshi mjini au bomangombe nakuletea bure free delivery mpaka ulipo
Nicheki kwa namba 0759 432 654
Pia nina na usb wire original nzur sana urefu wa mita moja bei ni 5000 tuView attachment 970337
Ila hata kwa earphone nafanya hivyo unaweka order nakuletea bure mpaka ulipo
Bei ya earphone ni 9000 tu wapendwa
Zinatumika na zinasupport kwa smartphones zote
Napenda hizi earphone kwasababu ni original imara na zinadumu halafu mziki wake ni hivi[emoji91] [emoji91] [emoji91] [emoji91] [emoji91] super bass halafu sauti kubwa kama yotee
Karibuni sana ukiwa moshi mjini au bomangombe nakuletea bure free delivery mpaka ulipo
Nicheki kwa namba 0759 432 654
Pia nina na usb wire original nzur sana urefu wa mita moja bei ni 5000 tuView attachment 970337