SOLD: NAUZA COMPUTER BEI YA KUTUPA

Status
Not open for further replies.

Malaika-Hakika

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
237
250
Mkuu nahitaji hiyo machine peke yake bila monitor wala keyboard wala mouse......Nipangie bei baab'.....
 

famicho

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
1,939
2,000
Nipo kariakoo hapa, nielekeze upo wapi nkupoze pesa ya mwaka mpya
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom