Nataka kuoa naombeni ushauri

nimechafukwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Posts
290
Reaction score
237
Mimi binafsi navutiwa na wasichana wazuri guu la bia makalio ya haja kasura kazuri, tatizo linakuja hapa wasichana wote naowapata wenye hizo sifa hawana (wife material) wananichuna mara nawafumania hivyo yaani, ila sasa hawa wasichana wenye sura mbaya ninaokutana nao wana sifa zote za (wife material).

Nabaki njia panda nifate tabia kwa watu nisiowapenda au nibaki na wabovu wa tabia.
 
Huyu naye anatafuta mume, katulia vipi umepanda?
 

Attachments

  • 1435083274910.jpg
    23.6 KB · Views: 710
Endelea kusakua unaweza pata! kwani ukioa usie mpenda utajiumiza badae!!!
 
Unataka mwenye tako la haja,vp ww unalo?
 
wajanja wanaoa wife material..( kwa kuhakikisha wanawapatia watoto wao mama bora)

hao wazuri wanakuwa kazi za nje.. kwa kificho cha hali ya juu wife asijue
 
Inategemea rohoni mwako unaona utaishi kwa kuangalia mwili au na mwenye tabia zinazokuvutia.

Kaongee na wazazi au wazee wakupe somo utagunguka pia labda.
 
Kwahiyo hao wenye sura mbaya unaowapata huwa unawatosa au na wao wanakufumania kama unavyowafumania wenye sura mbaya.Au ndo ulionao hadi sasa.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…