Nataka kujuzwa kuhusu SAUT Arusha

First year mniulize swali lolote kuhusu malecturer na kozi au chochote
 
kipo ngarenalo kwa jamaa aliyeimba kidebe
 
Nmepita jioni hii wanafunzi walikuwa wanazurura hapo nje ya geti.
 
Hahahaaaaaaa kipo mjini kusikia kelele za wapiga debe...muziki ukiwa class Ni jambo la kawaida...kina jengo moja la ghorofa tatu...hakuna hata uwanja wa rede
 
thats the harsh reality....umetoa ukweli..umeita beleshi beleshi sio kijiko kikubwa..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…