Natafuta nyumba

Natafuta nyumba

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Posts
13,369
Reaction score
30,009
habari ndugu zangu nahtaj msaada wenu natafuta nyumba ya vyumba vitatu kimoja kiwe master jiko choo nyumba iwe na geti na fence.
maeneo ni kuanzia kimara mwisho ubungo mwenge sinza changanyiken na maeneo ya karbu na hapo
budget yangu ni tsh 300,000 mpka 400,000. nahtaj kabla ya mwisho wa mwezi wa pili!
 
Mkuu kuna nyumba nzuri sana maeneo ya Kimara, wala haihitaji dalali, just pm nikuelekeze zaidi
 
Kibamba mwisho ipo ya vyumba viwili na sebule. 0717763081
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom