Natafuta Nyumba ya kupangisha


kideko

kideko

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
315
Likes
209
Points
60
Age
48
kideko

kideko

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
315 209 60
Wakuu nahitaji Nyumba ya vyumba viwili , sebule, jiko na choo cha ndani, luku ya kujitegemea na Maji. Maeneo yoyo dar, yalio Karibu na Mjini. Bajati yangu 200000.
Dalali hatakiwi.
 
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
1,992
Likes
1,083
Points
280
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
1,992 1,083 280
Umepitiwa na mafuriko?
Wenye nyumba hawaingii JF
 
K

katatuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2011
Messages
501
Likes
91
Points
45
K

katatuu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2011
501 91 45
Mkuu laki 200000 itakuwa uswahilini sana labda 500000
 

Forum statistics

Threads 1,213,006
Members 461,898
Posts 28,463,455