Natafuta Nyumba ya kupanga

undugukazi

JF-Expert Member
Sep 15, 2011
313
225
Natafuta nyumba inayojitegemea au compound yenye nyumba chache, vyumba 2 ,kimoja masters, jiko safi, sebure na vinginevyo...maeneo changanyikeni,mwenge, kijitonyama, kurasini, kigamboni au chang'ombe.
 

kyarwazi

Member
Sep 28, 2010
8
45
Wilaya ya ilala , tarafa ya ukonga karibu na tabata segerea, ni mji mpya lakini unakua kwa kasi kimaendeleo.
 

kyarwazi

Member
Sep 28, 2010
8
45
kwa bahati mbaya inaonekana kinyerezi hupajui naomba jaribu kuuliza watu wanaopajua ili upate kujua ni sehemu ya namna gani, maana nimeona umetaja kigamboni sasa ukilinganisha na kinyerezi siku ukijua pakoje wewe utashangaa sana.
 

kyarwazi

Member
Sep 28, 2010
8
45
kwa bahati mbaya inaonekana kinyerezi hupajui naomba jaribu kuuliza watu wanaopajua ili upate kujua ni sehemu ya namna gani, maana nimeona umetaja kigamboni sasa ukilinganisha na kinyerezi siku ukijua pakoje wewe utashangaa sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom