Natafuta Nyumba ya kupanga kwa morogoro mjini


OS Cordis

OS Cordis

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
6,820
Likes
10,835
Points
280
OS Cordis

OS Cordis

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
6,820 10,835 280
Kama kichwa cha habari kinavyosema hapo juu natafuta nyumba ya kupanga sifa za nyumba ninayotaka ni kama ifuatavyo;
  • Nataka nyumba iwe karibu ila isiwe karibu sana na chuo cha kilimo cha sokoine
  • Iwe peke yake
  • Iwe na Maji na Umeme
  • Iwe na vyumba viwili vya kulala, sitting room na kitchen na iwe self contain
  • Ikiwa na fence itakuwa poa zaidi
  • My budget laki na nusu kwa mwezi (Tsh150,000)
Kwa ambaye anaweza fanikisha upatikanaji wa nyumba naomba ani PM kwa Mazungumzo zaidi .......Natanguliza shukrani zangu
 
OS Cordis

OS Cordis

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
6,820
Likes
10,835
Points
280
OS Cordis

OS Cordis

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
6,820 10,835 280
wadau wa morogoro mjini mbona kimya?
 
B

Babia Ndonga Shokoloo

Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
27
Likes
14
Points
5
B

Babia Ndonga Shokoloo

Member
Joined Mar 6, 2017
27 14 5
moro vip nyumba jamani...........aliye nayo ani pm. room mbili na sebule
 

Forum statistics

Threads 1,250,498
Members 481,371
Posts 29,735,723