Natafuta nyumba ya kupanga buza

Natafuta nyumba ya kupanga buza

masai dada

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Posts
17,581
Reaction score
20,211
wadau please naomba tusaidiane katika hili maana kiukweli madalali wanasumbua
NIMEWAPA WIKI NZIMA yaani anakupigia simu mnaenda mkifika anakuonesha unamwambia mbona maelezo ya sim nahapa ni tofauti anakwambia yaani kama UNGEKUJA JANA UNGEPATA ILE ISHACHUKULIWA YAANI KWA KIFUPI NIMETEMBEZWA KARIBU CHANIKA LAKINI WAPI


mwenye nayo au alipo kama kuna mtu mwenye nayo

VYUMBA VIWE VIWILI NA KUENDELEA
CHOO NDANI
PASIWE MBALINSANA NA BARABARA
BEI:ITATEGEMEA NA HALI YA VYUMBA ILA 100000 kwa maeneo yale nadhani nitapata nzuri

mawasubiri
 
wadau please naomba tusaidiane katika hili maana kiukweli madalali wanasumbua
NIMEWAPA WIKI NZIMA yaani anakupigia simu mnaenda mkifika anakuonesha unamwambia mbona maelezo ya sim nahapa ni tofauti anakwambia yaani kama UNGEKUJA JANA UNGEPATA ILE ISHACHUKULIWA YAANI KWA KIFUPI NIMETEMBEZWA KARIBU CHANIKA LAKINI WAPI


mwenye nayo au alipo kama kuna mtu mwenye nayo

VYUMBA VIWE VIWILI NA KUENDELEA
CHOO NDANI
PASIWE MBALINSANA NA BARABARA
BEI:ITATEGEMEA NA HALI YA VYUMBA ILA 100000 kwa maeneo yale nadhani nitapata nzuri

mawasubiri

Sinza 100000 vyumba viwili?mmmh
 
wadau please naomba tusaidiane katika hili maana kiukweli madalali wanasumbua
NIMEWAPA WIKI NZIMA yaani anakupigia simu mnaenda mkifika anakuonesha unamwambia mbona maelezo ya sim nahapa ni tofauti anakwambia yaani kama UNGEKUJA JANA UNGEPATA ILE ISHACHUKULIWA YAANI KWA KIFUPI NIMETEMBEZWA KARIBU CHANIKA LAKINI WAPI


mwenye nayo au alipo kama kuna mtu mwenye nayo

VYUMBA VIWE VIWILI NA KUENDELEA
CHOO NDANI
PASIWE MBALINSANA NA BARABARA
BEI:ITATEGEMEA NA HALI YA VYUMBA ILA 100000 kwa maeneo yale nadhani nitapata nzuri

mawasubiri

kurasini umehama?
 
Hata mimi nafauta the same lakini maeneo ya gongo la mboto au kule nyuma ya uwanja sijui panaitwaje kule au maeneo ya kipawa kuanzia mwishoni mwa June
 
Back
Top Bottom