Natafuta nyumba ya kupanga bunju

Natafuta nyumba ya kupanga bunju

Hizo nymba ziko nyingi lakini bila dalali hupati.
Zipo nyingi Bunju lakini kama apartmaent, hivyo hazina privacy na wakati mwingine zipo karibukarbibu mno.
Ukitaka tu apartment zenye hizo sifa, kilo moja yangu, weekend unahamia kwa kodi ya laki mbili kwa miezi mitatumitatu
 
Hizo nymba ziko nyingi lakini bila dalali hupati.
Zipo nyingi Bunju lakini kama apartmaent, hivyo hazina privacy na wakati mwingine zipo karibukarbibu mno.
Ukitaka tu apartment zenye hizo sifa, kilo moja yangu, weekend unahamia kwa kodi ya laki mbili kwa miezi mitatumitatu
Nakuomba PM na maelezo zaidi mkuu
 
Ok, panda gari ya bunju. kabla ya bunju B stand/senta kuna kituo kinaitwa kwa baharia.
Shuka hapo vuka barabara kama umetokea mjini. Nenda sehemu wanafyatua tofali muulizie dalali Zizu. Huwa hakai pale lakini wale watakuelekeza alipo. Uwe specific kuwa unahitaji apartment karibu na secondary ya Destiny, si mbali atakupeleka.
Zizu kama yupo mbali, ulizia Hassan anayenyoa kipara, kweli ukimuona hana nywele.
 
Ok, panda gari ya bunju. kabla ya bunju B stand/senta kuna kituo kinaitwa kwa baharia.
Shuka hapo vuka barabara kama umetokea mjini. Nenda sehemu wanafyatua tofali muulizie dalali Zizu. Huwa hakai pale lakini wale watakuelekeza alipo. Uwe specific kuwa unahitaji apartment karibu na secondary ya Destiny, si mbali atakupeleka.
Zizu kama yupo mbali, ulizia Hassan anayenyoa kipara, kweli ukimuona hana nywele.
Asante sana mkuu
 
Back
Top Bottom