Natafuta nyumba eneo la Chamanzi

Natafuta nyumba eneo la Chamanzi

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
7,607
Reaction score
1,764
Wadau natafuta nyumba eneo la Mbagala chamanzi ,ukubwa na bei ni muhimu kuweka hapa ili nijue kama nina ubavu japo wa kupatana !
 
Mkuu, nimeku pm, mi ni dalali nina nyumba nyingi eneo la chamazi na tabata, japo sijafahamu kama unataka kupanga au kununua zaidi tuwasiliane kwenye 06571455555 Akiri
 
Mkuu, nimeku pm, mi ni dalali nina nyumba nyingi eneo la chamazi na tabata, japo sijafahamu kama unataka kupanga au kununua zaidi tuwasiliane kwenye 06571455555 Akiri

maeneo ya mdhambarauni na hapo nyumba nyeupe kama una nyumba kubwa,nzuri yenye maji na sehem ya kupack gari ni pm
 
Wadau natafuta nyumba eneo la Mbagala chamanzi ,ukubwa na bei ni muhimu kuweka hapa ili nijue kama nina ubavu japo wa kupatana !
ni sha ku pm sasa bado nauliza nyumba unayoitaka ya kupanga au kununua.?
 
Ya kununua isivuke milioni ishirini isipungue vyumba vitano au vinne si lazima iwe na geti mi mswazi mambo ya mageti sina umuhimu nayo sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom