Natafuta mwanaume wa kunioa 2024

Vijana huwa wanauliza,Kyura kipo? Kama kipo kinarukaruka?
 
Ogopa sana,mabinti wa hv wanakuwaga wameshindwa mtaani,hata na we ukijaribu yatakukuta.wana vikasoro fulani hv,gubu,hasira,kuomba omba vihela usipompa kwa wakati anavimba ko mwanaume anaejielewa hajipi mzigo
Yeah unakuta wanaume wote wa mtaani kwake wameshindwana naye sasa anajaribu kutafuta wa mbali wasiomjua ili kuficha aibu.
Lakini sio wote wako hivyo kuna wengine hukosa wenza kutokana na sababu za kimajukumu kwa mfano mtu ameajiriwa kwenye kampuni fulani halafu anahamishwa kwenye vituo vya kazi mara kwa mara kwenda mikoa tofauti au mwingine unakuta kazi yake ni ya kusafiri mara kwa mara anakosa utulivu hivyo anashindwa kumpata mtu wa kujenga naye mahusiano ya kudumu
 
Yaani wanawake wa kichaga ni nuksi sana . Anapokuwa anasaka pumziko la moyo unaweza sema ni malaika!

To me I consider Chaga woman like a toxic cancer!

Hawa viumbe wao wapo kimaslahi zaidi!

TEAM KATAA NDOA 💪💪
Usikute miaka miaka ya nyuma alikuwa anawinda kuolewa na tajiri baadae mipango yake ikabuma.
Sasa ameona umri umesonga inabidi atafute mwanaume yeyote tu wa kuzaa naye kabla hajazeeka.
Kuna kipindi nilienda Moshi kufanya kazi sasa kuna mwanamke fulani nilimuona sasa nikamtathmini kwa haraka haraka kimuonekano anaonekana kama wife materials basi tukapeana mawasiliano tukaanza kuchat ili tuanze kuzoeana basi wiki iliyofuata nikamuita mahali tuonane kwa ajili ya mazungumzo basi amekuja tumeketi na kuanza kupiga stori basi wakati hata stori hazijachanganya vizuri ananipiga mzinga wa Laki 5 eti ana shida nayo akaongezee mtaji wa biashara aisee tulivyoachana pale nilitoka nduki sikutaka ukaribu naye tena hadi hii leo nikikutana na mtu nikisikia tu ile lafudhi kichwa changu kinagonga alarm.😄😄😄😄😄
 
Dakika za jiooooni kabisa😅😅🤣🤣
 
Ulikuwa wapi hadi nimeoa?
 
Ugonile
 
Mnama niko hapa niPM
 
Sifa mbili sijazipenda:
1. .....
2. Mtulivu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…