Natafuta mume wenye sifa hizi

Mods futeni uzi mazungumzo yanaenda vizuri.
kuna siku unaamka na stress unaingia kwenye uzi kama huu kwa bahati usikie mabaharia wanaongea nini lakini ghafla sura yako inakunjuka kwa majibu mazuri wenye kuondoa unyonge.
 
Mambo vipi jamani!

Mimi ni binti miaka 24, natafuta mume awe mcha Mungu.

Simu namba 0788894641
😂😂😂😂Ndoa is only for the strong ones dada😂😂🙌Tena Hawa Wacha Mungu ni hatariii 😭 🙌 All the best ila 24 saiv mpka ufe utakuwa ume......kinouma😂😂😂🙌
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…