Huyo ukimsomesha, akamaliza na akapata kazi. Siyo wako tenaYupo ila anataka umpeleke shule kwaza
Why ma'am??Kwa hiyo ID utasubiri sana
Eti eeeeh!!!! Sa nifanyeje kama Nina "ulimi wa tembo"HAUKO SERIOUS KABISA
AHAA KUMBE ...BASI MKUU USIJALI USIWE UNATONGOZA ILA UWE NA MAUTANI UTANI MAHANJUMATI NINI UNACHEKESHA BASI UTAZIMIWA TU NAKUPENDWA...USITUMIE NGUVU KUTUMIA ULIMI WA TEMBO UTAANGUSHA MANENO...Eti eeeeh!!!! Sa nifanyeje kama Nina "ulimi wa tembo"
[emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji134]Huyo ukimsomesha, akamaliza na akapata kazi. Siyo wako tena
Mwanamke akiwa na shida anaweza fanya chochote kile ili mradi kitatue tatizo lake. Akishatatua hapo usahau
Hahahaaaaa....sawa mkuuuuAHAA KUMBE ...BASI MKUU USIJALI USIWE UNATONGOZA ILA UWE NA MAUTANI UTANI MAHANJUMATI NINI UNACHEKESHA BASI UTAZIMIWA TU NAKUPENDWA...USITUMIE NGUVU KUTUMIA ULIMI WA TEMBO UTAANGUSHA MANENO...
Jina lako linavyosomeka litawakatishs tamaa.Why ma'am??
Matunzo ziro??? Ngoja nibadili ID fastaaa[emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji134]Jina lako linavyosomeka litawakatishs tamaa.
Nani siku hizi anataka mwanaume asijemjali kabisa.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Ndo mbwembwe zenu wanachuo, ukimiliki jagi la Tokyo na sabufa unajiona bill Gates
wanazinngua babu kila ukigusa utaskia mie na mtu wanguinabidi vyuo viongeze kozi nyingine za kufundisha kutongoza
mkuu chuo mademu kibao umewashindwa??
usikate tamaa kirahisi mkuu....always women don't mean what they saywanazinngua babu kila ukigusa utaskia mie na mtu wangu
sasa ufanyaje??? ndo hayo matangazo
Kwan mjomba uko chuoni kwenu hakuna wasichana au mdomo umejaa maji mzitoUmri wangu ni miaka 23 na ni mwanafunzi wa mwaka wa tatu katika chuo kimoja hapa nchini.Ni mwanaume mchapa kazi na nwenye upendo wa dhati.Msichana nae muhitaji awe mdogo kiumri kiasi kuliko Mimi.
Kwa msichana yeyote mwenye sifa niliyoitaja tafadhari naomba ani PM
matunzo ziro Id yako lazima ukose mchumba