Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Geronimo, Jul 21, 2011.

  1. G

    Geronimo Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta kiwanja maeneo ya kigamboni.Prefferably chenye hati ingawa hata unsurveyed kinaweza zingatiwa. Size kiwe medium density au low.
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu unapenda Kigamboni sehemu gani? Kama vipi ni PM nikulengeshe kama uta maind sehemu inaitwa Mwembe mmoja, ni kilomita 19 toka feri njia ya kwenda Kimbiji kwa mantiki hiyo ni nje ya mradi
     
  3. b

    brianjames11 Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko kimbiji viwanja vinakwenda kwa bei gani? na je kumepimwa? na mimi nina interest na kiwanja maeneo ya kigamboni.
     
Loading...