Natafuta Kiwanja Kibada.

jembelamkono

JF-Expert Member
Nov 19, 2015
2,731
2,000
Kama kichwa cha habari hapo juu kinavyojieleza,
Natafuta kiwanja maeneo hayo,
Kiwanja kiwe kimepimwa,kiwe na hati ya serikali.
Ukubwa kuanzia sq mtrs 1000 na kuendelea.
Kiwe tambarare kabisa.
Kiwe block nzuri.
Kisiwe na mgogoro,
Dalali haitajiki.
Bei ni maelewano kati yangu na muuzaji.
Mwenyenacho tuwasiliane kwa PM.
Wasalaam.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom